ดูบอลสด

บอลสดตลอด 24 ชั่วโมง คุณภาพคมชัดระดับ HD

13 พฤศจิกายน 2562
Hong Kong Open
: 09:30
Hong Kong Open
แบดมินตัน
13 พฤศจิกายน 2562
มาร์ก เซลบี
: 10:00
สจวร์ต บิงแฮม
รีเพลย์สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
เทพไชยา อุ่นหนู
: 10:00
เดวิด กิลเบิร์ต
รีเพลย์สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
ซาคราเมนโต คิงส์
: 10:00
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
บาสเกตบอล NBA
13 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 11:00
จีน
รีเพลย์วอลเลย์บอล
13 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 11:00
จีน
รีเพลย์วอลเลย์บอล
13 พฤศจิกายน 2562
จอห์น ฮิกกินส์
: 12:00
มาร์ก เดวิส
รีเพลย์สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
มาร์ก เซลบี
: 12:00
สจวร์ต บิงแฮม
รีเพลย์สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
TT Cup
: 12:00
TT Cup
เทเบิลเทนนิส
13 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 13:00
เกาหลีใต้
รีเพลย์วอลเลย์บอล
13 พฤศจิกายน 2562
อิตาลี
: 13:00
สหรัฐอเมริกา
รีเพลย์วอลเลย์บอล
13 พฤศจิกายน 2562
Master Tour TT
: 14:00
Master Tour TT
เทเบิลเทนนิส
13 พฤศจิกายน 2562
ITF Tour, Heraklion
: 14:30
ITF Tour, Heraklion
เทนนิส
13 พฤศจิกายน 2562
Russian Championship
: 15:00
Russian Championship
มวย
13 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 15:00
นีล รอเบิร์ตสัน
รีเพลย์สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 15:00
เทพไชยา อุ่นหนู
รีเพลย์สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
Austrian Open
: 16:00
Austrian Open
เทเบิลเทนนิส
13 พฤศจิกายน 2562
สปาร์ตัก มอสโก 2
: 16:30
อาร์มาเวียร์
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
มอนเตเนโกร(U19)
: 17:00
บัลแกเรีย(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
สวิตเซอร์แลนด์(U19)
: 17:00
ไอร์แลนด์(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
CGU
: 17:00
KGTU
รัสเซีย NSFL
13 พฤศจิกายน 2562
Northern Ireland Open
: 17:00
Northern Ireland Open
สนุกเกอร์
13 พฤศจิกายน 2562
อันซาน อาร์แอนด์ซี
: 17:00
แทจ็อน ซัมซุง
วอลเลย์บอล
13 พฤศจิกายน 2562
ซูว็อน ฮุนได (ญ)
: 17:00
อินช็อน ฮึงกุก (ญ)
วอลเลย์บอล
13 พฤศจิกายน 2562
ญี่ปุ่น
: 17:00
เม็กซิโก
เบสบอล WBSC Premier12
13 พฤศจิกายน 2562
วีพีเค อาโร่
: 18:00
อีเนอร์ฮิย่า เอ็น คาร์ก
ยูเครน ดรูฮา ลีกา
13 พฤศจิกายน 2562
เนฟเต คิมกิ
: 18:00
อแวนการ์ด คุร์สค์
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
ไทย (U23)
: 18:00
จีน (U23)
ฟุตบอลกระชับมิตรทีมชาติรุ่นอายุ 23 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
The Global Fight
: 18:00
The Global Fight
มวยไทย
13 พฤศจิกายน 2562
ยูเครน(U19)
: 19:00
เอสโตเนีย(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
อังกฤษ(U19)
: 19:00
ลักเซมเบิร์ก(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
มาซิโดเนีย(U19)
: 19:00
บอสเนีย(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
คราสโนดาร์ 2
: 19:00
เยนิเซย์
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
มาลาวี
: 20:00
ซูดานใต้
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
13 พฤศจิกายน 2562
แอฟริกากลาง
: 20:00
บุรุนดี
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
13 พฤศจิกายน 2562
ตุรกี(U19)
: 20:00
อาร์เมเนีย(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
รัสเซีย(U19)
: 20:00
โคโซโว(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
เวลส์(U19)
: 20:00
โปแลนด์(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
ไอซ์แลนด์(U19)
: 20:30
เบลเยี่ยม(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
ฝรั่งเศส(U19)
: 20:30
หมู่เกาะแฟโร(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
ออสเตรีย(U19)
: 20:30
ยิบรอลตาร์(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
อิตาลี่(U19)
: 21:00
มอลต้า(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
13 พฤศจิกายน 2562
อัล อันซาร์ เมดิน่า
: 22:15
ฮอตเทน
ซาอุดิอาราเบีย ดิวิชั่น 1
13 พฤศจิกายน 2562
Tekstilshchik Iv
: 22:30
ทอมค์
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
ฟาเคล
: 22:30
เอสเคเอ ฮาบารอฟสค์
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
เชย์ก้า พี
: 22:30
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
ชินนิค
: 22:30
ลุช เอเนอร์กีย่า
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
คิมกิ
: 22:30
รอเตอร์
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
: 22:30
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
โรมาเนีย ดิวิชั่น 2
13 พฤศจิกายน 2562
นามิเบีย
: 23:00
ชาด
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
13 พฤศจิกายน 2562
เชอร์ตาโนโว มอสโก
: 23:00
บัลติก้า
รัสเซีย Pervenstvo FNL
13 พฤศจิกายน 2562
แคเมอรูน
: 23:00
เคปเวิร์ด
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
13 พฤศจิกายน 2562
กินี-บิสเซา
: 23:00
เอสวาตีนี
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
13 พฤศจิกายน 2562
ไนจีเรีย
: 23:00
เบนิน
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
13 พฤศจิกายน 2562
เซียร์ราลีโอน
: 23:00
เลโซโท
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
14 พฤศจิกายน 2562
สโลวีเนีย(U19)
: 00:00
สวีเดน(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
14 พฤศจิกายน 2562
มิโอเวนี
: 00:30
ราปิด บูคาเรสต์
โรมาเนีย ดิวิชั่น 2
14 พฤศจิกายน 2562
ฟินแลนด์(U19)
: 01:00
เดนมาร์ก(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
14 พฤศจิกายน 2562
กรีซ(U19)
: 01:30
แอลเบเนีย(U19)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 19 ปี
14 พฤศจิกายน 2562
เอ็กซ์เซเตอร์
: 02:00
เวสต์แฮม(U21)
อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
14 พฤศจิกายน 2562
เซเนกัล
: 02:00
คองโก
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
14 พฤศจิกายน 2562
บูร์กินาฟาโซ
: 02:00
ยูกันดา
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
14 พฤศจิกายน 2562
แองโกลา
: 02:00
แกมเบีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
14 พฤศจิกายน 2562
ซูดาน
: 02:00
เซาตูเมและปรินซิปี
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
14 พฤศจิกายน 2562
ชรูว์สบิวรี่
: 02:30
แม็คเคิ่ลสฟิลด์
อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
14 พฤศจิกายน 2562
บริสตอล โรเวอร์
: 02:45
สวินดอน
อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
14 พฤศจิกายน 2562
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
: 02:45
วิมเบิลดัน
อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
14 พฤศจิกายน 2562
ฟลีตวู้ด ทาวน์
: 02:45
โอลด์แฮม
อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
14 พฤศจิกายน 2562
เมโทรโปลิตานอส
: 03:00
โมนากัส
เวเนซุเอลา คัพ
14 พฤศจิกายน 2562
จีน(ญ)
: 04:00
เซอร์เบีย(ญ)
รีเพลย์วอลเลย์บอล
14 พฤศจิกายน 2562
อิตาลี
: 04:00
สหรัฐอเมริกา
รีเพลย์วอลเลย์บอล
14 พฤศจิกายน 2562
เทพไชยา อุ่นหนู
: 05:00
มาร์ค เซลบี้
รีเพลย์สนุกเกอร์
14 พฤศจิกายน 2562
รอนนี โอซุลลิแวน
: 05:00
จอห์น ฮิกกินส์
รีเพลย์สนุกเกอร์
14 พฤศจิกายน 2562
วิลา โนว่า
: 05:15
กัวรานี่
บราซิล ซีรี่บี
14 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 06:00
เกาหลีใต้
รีเพลย์วอลเลย์บอล
14 พฤศจิกายน 2562
ญี่ปุ่น(ญ)
: 06:00
บราซิล(ญ)
รีเพลย์วอลเลย์บอล
14 พฤศจิกายน 2562
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
: 07:00
ออร์แลนโด แมจิก
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
เมมฟิส กริซลีส์
: 07:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์เตส โตลิมา
: 07:00
อัตเลติโก นาซิอองนาล
โคลอมเบีย คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ
14 พฤศจิกายน 2562
โบต้าโฟโก้
: 07:30
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
บราซิล เซเรีย เอ
14 พฤศจิกายน 2562
ฟลาเมงโก
: 07:30
วาสโก ดา กาม่า
บราซิล เซเรีย เอ
14 พฤศจิกายน 2562
ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
: 07:30
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
: 07:30
บอสตัน เซลติกส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
: 08:00
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ติโว กาลี
: 08:30
ซานตา เฟ่
โคลอมเบีย คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ
14 พฤศจิกายน 2562
Indonesia Open
: 09:00
Indonesia Open
เทนเบิลเทนนิส
14 พฤศจิกายน 2562
Hong Kong Open
: 09:00
Hong Kong Open
แบดมินตัน
14 พฤศจิกายน 2562
Uniqlo Wheelchair Tennis Thailand Open 2019
: 09:00
Uniqlo Wheelchair Tennis Thailand Open 2019
เทนนิส
14 พฤศจิกายน 2562
สหรัฐอเมริกา
: 10:00
ใต้หวัน
เบสบอล WBSC Premier12
14 พฤศจิกายน 2562
โทรอนโตแร็ปเตอส์
: 10:00
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
: 10:00
ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2562
เทพไชยา อุ่นหนู
: 11:00
มาร์ค เซลบี้
รีเพลย์สนุกเกอร์
14 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 11:00
นีล รอเบิร์ตสัน
รีเพลย์สนุกเกอร์
14 พฤศจิกายน 2562
จีน(ญ)
: 12:00
เซอร์เบีย(ญ)
รีเพลย์วอลเลย์บอล
14 พฤศจิกายน 2562
ญี่ปุ่น
: 12:00
เนเธอร์แลนด์
รีเพลย์วอลเลย์บอล
14 พฤศจิกายน 2562
TT Cup
: 12:00
TT Cup
เทนเบิลเทนนิส